Thay màn hình Nokia

BẢNG GIÁ THAY MÀN HÌNH NOKIA TẠI THANH TRANG MOBILE

Lưu ý: Giá đã bao gồm công tháo lắp và bảo hành 24 tháng  (Không phát sinh bất kì chi phí nào).

NOKIAMÀN HÌNH
Lumia 430800
Lumia 435800
Lumia 520800
Lumia 525800
Lumia 540800
Lumia 640950
Lumia 640 XL1200
Lumia 6501450
Lumia 9502900
Lumia 950 XL2900
Lumia 625850
Lumia 630/ 635850
Lumia 720900
Lumia 7301300
Lumia 7301300
Lumia 7351400
Lumia 8001000
Lumia 8201400
Lumia 8301400
Lumia 900950
Lumia 920950
Lumia 925900
Lumia 930900
Lumia 925900
Lumia 9281700
Lumia 10201400
Lumia 13201200
Lumia 15201450
Nokia N9800
Nokia X2 ( RM-1013 )800
Nokia X650
Nokia XL ( RM-1030)800
Nokia 2650
Nokia 2.1 (2018)LIÊN HỆ
Nokia 3800
Nokia 3800
Nokia 3.1 (2018)800
Nokia 5700
Nokia 5.1 (2018)LIÊN HỆ
Nokia 5.1 plus / X5750
Nokia 6950
Nokia 6.1 (2018)1050
Nokia 6.1 plus/ X61100
Nokia 7850
Nokia 7 plus1200
Nokia X7/ Nokia 8.1800
Nokia 8800

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

(function($) {  /* xem them mo ta chuyen muc san pham*/ var status="more"; function toggleText(text, isScroll){ if(status=="less"){ jQuery(".shop-container .term-description").html(text+ ' Ẩn'); if(isScroll==1){ scrollToDescription(); jQuery(".shop-container .term-description").fadeIn(3000); } status="more"; }else if(status=="more"){ jQuery(".shop-container .term-description").html(htmlSubstring(text, 1000)+ ' Xem'); jQuery('#toggleButton').text("Xem thêm"); if(isScroll==1){ jQuery(".shop-container .term-description").fadeIn(3000); } status="less" }} function scrollToDescription(){ jQuery([document.documentElement, document.body]).animate({ scrollTop: jQuery(".shop-container .term-description").offset().top - 200 }, 1000); } function htmlSubstring(s, n){ var m, r=/<([^>s]*)[^>]*>/g, stack=[], lasti=0, result=''; while ((m=r.exec(s))&&n){ var temp=s.substring(lasti, m.index).substr(0, n); result +=temp; n -=temp.length; lasti=r.lastIndex; if(n){ result +=m[0]; if(m[1].indexOf('/')===0){ stack.pop(); }else if(m[1].lastIndexOf('/')!==m[1].length - 1){ stack.push(m[1]); }} } result +=s.substr(lasti, n) + '....'; while (stack.length){ result +=''; } return result; } jQuery(document).ready(function(){ var current_html=jQuery('.shop-container .term-description').html(); jQuery(document).on('click','#toggleButton',function(){ toggleText(current_html, 1); }); if(jQuery(current_html).length > 0){ toggleText(current_html, 0); }}); jQuery(document).ready(function($){ jQuery(document).on('change', '.woo-variation-raw-select', function (e){ let title=$(this).find('option:selected').text(); let value=$(this).find('option:selected').parent().attr('id'); $('.label-title-'+value+'.attribute_title').text(title); }); $('.woo-variation-raw-select').trigger('change'); }); })(jQuery);